2

Virutubisho Vya Kutoa Sumu Mwilini.



Fixed

Category Personal | Health & Beauty
Condition Brand New
Price Type Fixed
Contact No: +255772686987
View Details

NIMEPENDA LEO UFAHAMU DALILI HIZI NDANI YA MWILI WAKO.DALILI 12 ZA MWILI WENYE SUMU NYINGIKimsingi ni Kwamba tunaingiza Sumu nyingi saana Mwilini siku hizi kutokana na Mfumo Wa maisha tunaoishi. Hewa tuvayovuta Kuna Uchafuzi Mkubwa, Vyakula tunavyokula lakini pia Madawa ya Kisasa yana Kiwango cha Kemikali Fulani. Zifuatazo ni Dalili hizi.... 1.Uzito uliozidi na Hautoki /Haupungui kirahisi Kwa kufanya Diet au Mazoezi (Ukipungua Unarudi tens Haraka)2.Kuchoka Ovyo Kusikoelezeka.3.Kukosa Usingizi (Kuwa na Stress hasa Usiku)4.Kushuka Uwezo Wa Kufikiri (Fuzzy Thinking)5.Maumivu Ya Kichwa Mara Kwa Mara.6. Kuwa na Mood mbaya Mara Kwa Mara (Kukasirika Haraka)7. Mwili kutoa Harufu mbaya. (Jasho Kali saana, mdomo au Kutoa Choo Chenye Harufu Kali kuliko Kawaida.8. Kupata Choo Kigumu (Kukosa Choo Kwa Siku Kadhaa) au kupata Mara moja Kwa siku nzima wakati umekula zaidi ya Mara 2.9.Maumivu ya Misuli yasiyoelezeka.10. Ngozi Kukosa Nuru11. Kuwa Sensitive saana na Harufu na Kuhisi Harufu nyingi zinakuumiza12. Kuwa na Hamu kubwa ya Vyakula hasa vyenye Mafuta Mengi, Sukari nyingi na Chumvi Nyingi. *Kama Una Kati ya Dalili Kuanzia 3 kati ya Hizi tambua Kuwa Mwili wako unahitaji Kuondolewa Sumu. Tunahuduma nzuri saana ya Bidhaa Lishe ya Kuondoa Sumu Mwilini...Usipofanya Hivyo, Tarajia matatizo Makubwa kwenye afya yako siku za UsoniAfya yako na familia yako ndio utajiri wako,ipende afya yako kwa kufanyia huduma kwa kila bada ya mwenzi mmoja au miwili ili kueusha changamoto za kiafya badae na kugaramia garama kubwa bila ya kutarajia,Upende moyo wako kwa kupatia huduma nzuri ya kuondosha sumu maana moyo una kazi kubwa ndani ya mwili wako,uhurumie ili upate kusambaza damu vizuri na kufanya kazi kwa utulivu.*Jipatie tiba lishe au kiondosha sumu ndani ya mfumo mzima wa mwanadamu akitumia inampatia afya njema kwa mkubwa na mdogo,Kinywaji hiki ni bora sana katika yako,jali afya yako.Popote ulipo huduma unafikishiwa sema tu ngapi unahitaji na ufikishiwe wapi.Kwa ushauri na kihuduma zaidi wasiliana,Whatsp, 255772686987.Inbox, 255626851233.
Omari Mwadini

Do you have
something to offer?

POST FREE AD

Similar Products


More products from Info Bizcyclone
Omari Mwadini